หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 3 กลุ่ม พระนครศรีอยุธยา 2
ณ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ระหว่าง วันที่ 6 - 22 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2556   11 พ.ย. 2556   12 พ.ย. 2556   13 พ.ย. 2556   14 พ.ย. 2556   15 พ.ย. 2556   16 พ.ย. 2556   17 พ.ย. 2556   18 พ.ย. 2556   19 พ.ย. 2556   20 พ.ย. 2556   21 พ.ย. 2556   22 พ.ย. 2556   23 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 20 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
14 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย โดม 2 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
16 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
17 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
18 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
19 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 09.00-16.00
20 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 อยุธยาวิทยาลัย โดม 3 เวทีลูกทุ่ง 20 พ.ย. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 อยุธยาวิทยาลัย เต้นท์ระหว่างตึก 7-8 และอาคารคหกรรม 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 (225) 20 พ.ย. 2556 09.00-14.00
11 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 (224) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 (224) 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
13 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 (226) 20 พ.ย. 2556 09.00-14.00
14 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 (226) 20 พ.ย. 2556 09.00-14.00
15 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 (223) 20 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 (223) 20 พ.ย. 2556 13.00-16.00
17 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
18 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
19 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
20 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
21 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]