ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางไทรวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 ผักไห่ "สุทธาประมุข" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อุดมศีลวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลาดบัวหลวงไพโรจน์วิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 64 ทองแดง 4
5 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 63 ทองแดง 5
6 วัดโพธิ์ผักไห่(เวชพันธุ์อนุสรณ์) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม 6
7 เสนา "เสนาประสิทธิ์" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม 6

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุดมศีลวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 70 เงิน ชนะเลิศ
2 บางซ้ายวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 74 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 72 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76.33 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76.33 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 อุดมศีลวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75.33 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 74.33 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุดมศีลวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - คณิตศาสตร์
การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 72.33 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - คณิตศาสตร์
การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - คณิตศาสตร์
การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 77 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - คณิตศาสตร์
การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75.67 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 76.67 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 74 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73.67 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73.67 เงิน ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75.33 เงิน ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เสนา "เสนาประสิทธิ์" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุดมศีลวิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดชะโดสามัคคี สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑