หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 2
ระหว่าง วันที่ 3 สิงหาคม - 10 กันยายน

[ ทั้งหมด   6 ส.ค. 2556   6 ส.ค. 2556   8 ส.ค. 2556   9 ส.ค. 2556   13 ส.ค. 2556   14 ส.ค. 2556   15 ส.ค. 2556   16 ส.ค. 2556   18 ส.ค. 2556   19 ส.ค. 2556   19 ส.ค. 2556   20 ส.ค. 2556   21 ส.ค. 2556   22 ส.ค. 2556   23 ส.ค. 2556   26 ส.ค. 2556   27 ส.ค. 2556   28 ส.ค. 2556   29 ส.ค. 2556   30 ส.ค. 2556   2 ก.ย. 2556   5 ก.ย. 2556   6 ก.ย. 2556   9 ก.ย. 2556   12 ก.ย. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 และ 422 14 ส.ค. 2556 09.00
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 และ 424 14 ส.ค. 2556 09.00
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคารกาญจนา (โรงอาหาร) 14 ส.ค. 2556 09.00
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม อาคารกาญจนา (โรงอาหาร) 14 ส.ค. 2556 09.00
5 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องแนะแนว 14 ส.ค. 2556 09.00
6 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 ห้อง 315 14 ส.ค. 2556 09.00
7 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องเรียนสีเขียว 14 ส.ค. 2556 09.00
8 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องมัลติมีเดีย ชั้น 3 ห้อง 231 14 ส.ค. 2556 09.00
9 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องชมพูพันธุ์ทิพย์ 2 (ห้องโสตฯ) 14 ส.ค. 2556 09.00
10 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนลาดปลาเค้าพิทยาคม ห้องชมพูพันธุ์ทิพย์ 1 14 ส.ค. 2556 09.00
11 636 ทดสอบระบบ ม.4-ม.6 ชั้น 3 ห้อง 132
-
09.00-12.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 13.00-15.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 13.00-15.30
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 13.00-15.30
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 13.00-15.30
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 13.00-15.30
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 09.30-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 09.30-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 08.30-10.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 10.30-12.00
11 637 ทดสอบระบบคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 28 ส.ค. 2556
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 28 ส.ค. 2556
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ 26 ส.ค. 2556
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ 26 ส.ค. 2556
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ 26 ส.ค. 2556
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ 26 ส.ค. 2556
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง 27 ส.ค. 2556
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง 27 ส.ค. 2556
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา 30 ส.ค. 2556
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา 30 ส.ค. 2556
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย 26 ส.ค. 2556
27 ส.ค. 2556
12 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย 26 ส.ค. 2556
27 ส.ค. 2556
13 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนสิริรัตนาธร 5 ก.ย. 2556
6 ก.ย. 2556
14 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนสิริรัตนาธร 5 ก.ย. 2556
6 ก.ย. 2556
15 638 ทดสอบระบบวิทย์ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 อาคาร 14 ชั้น 4 ห้อง 1441
-
8.30 - 11.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ
-
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุม 12 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุม 12 ก.ย. 2556 08.30 - 16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 3 หอประชุมเอนกประสงค์ 2 ก.ย. 2556 08.30-12.00
6 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 6 ส.ค. 2556 09.00-16.00
7 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 6 ส.ค. 2556 09.00-16.00
8 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนนทรีวิทยา ห้องสมุดโรงเรียนนนทรีวิทยา 27 ส.ค. 2556 8.30-15.30
9 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนนนทรีวิทยา ห้องสมุดโรงเรียนนนทรีวิทยา 27 ส.ค. 2556 8.30-15.30
10 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา อาคาร5 (บริสุทธิ์บุณฑริก) ชั้น 2 ห้อง 525 12 ก.ย. 2556 08.30-10.00
11 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา อาคาร5 (บริสุทธิ์บุณฑริก) ชั้น 2 ห้อง 525 12 ก.ย. 2556 10.30-12.00
12 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 9 ก.ย. 2556 08.30 - 12.00
13 639 ทดสอบสังคม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนพรตพิทยพยัต 27 ส.ค. 2556
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 27 ส.ค. 2556 9.00-16.30
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 27 ส.ค. 2556 9.00-16.30
4 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ 28 ส.ค. 2556
5 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์ 28 ส.ค. 2556
6 640 ทดสอบระบบสุขศึกษา ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 233 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 235 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 241 242 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 243 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 245 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 246 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 247 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 248 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 237 238 6 ส.ค. 2556 09.0012.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคารดอนเฟื่อง ชั้น 2 ห้อง สมุด 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคารดอนเฟื่อง ชั้น 2 ห้อง สมุด 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ 2 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ 2 6 ส.ค. 2556 09.00-12.00
14 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
15 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
16 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
17 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
18 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
19 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
20 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
21 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
22 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
23 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
24 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
25 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
26 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
27 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
28 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
29 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
30 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
31 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
32 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
33 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง พนมวงษ์วิเศษ 8 ส.ค. 2556 08.30-12.00
34 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 8 ส.ค. 2556 13.00-16.30
35 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 8 ส.ค. 2556 13.00-16.30
36 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 8 ส.ค. 2556 13.00-16.30
37 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 8 ส.ค. 2556 13.00-16.30
38 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
39 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
40 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
41 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
42 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
43 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
44 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
45 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
46 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
47 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
48 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
49 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
50 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
51 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
52 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
53 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
54 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
55 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
56 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
57 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชวินิต บางเขน 20 ส.ค. 2556
58 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 09.00-10.30
59 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 9.00-10.30
60 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 14.30-16.00
61 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 14.30-16.00
62 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 10.30-12.00
63 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา หอประชุม โรงยิม ชั้น 2 16 ส.ค. 2556 13.00-14.30
64 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 60 ปี ชั้น 1 16 ส.ค. 2556 9.00-10.30
65 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 60 ปี ชั้น 1 16 ส.ค. 2556 9.00-10.30
66 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 60 ปี ชั้น 1 16 ส.ค. 2556 10.30-12.00
67 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีพฤฒา ลานครองราชย์ 60 ปี ชั้น 1 16 ส.ค. 2556 10.30-12.00
68 641 ทดสอบระบบศิลปะ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
-
8.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
-
13.00-16.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 27 ส.ค. 2556 9.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ 23 ส.ค. 2556
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ 23 ส.ค. 2556
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริรัตนาธร 26 ส.ค. 2556
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 26 ส.ค. 2556
13 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 22 ส.ค. 2556
14 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 22 ส.ค. 2556
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 22 ส.ค. 2556
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 22 ส.ค. 2556
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริรัตนาธร 26 ส.ค. 2556
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต 26 ส.ค. 2556
19 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรตพิทยพยัต 16 ส.ค. 2556
20 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรตพิทยพยัต 16 ส.ค. 2556
21 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรตพิทยพยัต 16 ส.ค. 2556
22 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง COM 226 13 ส.ค. 2556 09.00-14.00 น.
23 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง COM 226 13 ส.ค. 2556 09.00-14.00 น.
24 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง COM 224 13 ส.ค. 2556 09.00-12.00 น.
25 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 15 ส.ค. 2556
26 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 15 ส.ค. 2556
27 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 15 ส.ค. 2556
28 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 15 ส.ค. 2556
29 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย 15 ส.ค. 2556
30 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมราชินูทิศ 13 ส.ค. 2556 09.00-16.00 น.
31 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมราชินูทิศ 13 ส.ค. 2556 09.00-16.00 น.
32 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรตพิทยพยัต 16 ส.ค. 2556
33 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง 14 ส.ค. 2556
34 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง 14 ส.ค. 2556
35 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง 14 ส.ค. 2556
36 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง 14 ส.ค. 2556
37 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง 14 ส.ค. 2556
38 642 ทดสอบระบบการงาน ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมคงคา อาคาร 2 ห้องโสตทัศนศึกษา ชั้น 2 22 ส.ค. 2556 08.00-16.00
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมคงคา หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา 22 ส.ค. 2556 08.00-16.00
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนหอวัง 26 ส.ค. 2556
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนหอวัง 26 ส.ค. 2556
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ อาคาร 2 ห้องโสตทัศนศึกษา 13 ส.ค. 2556 08.30 - 16.30
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ อาคาร 2 หอประชุมสุขุม เมธ์วดี 13 ส.ค. 2556 08.30 - 16.30
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 30 ส.ค. 2556 09.00 - 15.30
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี) 30 ส.ค. 2556 09.00 - 15.30
9 321 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริรัตนาธร อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 16 ส.ค. 2556 09.00-14.00
10 322 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรตพิทยพยัต อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 16 ส.ค. 2556 08.30-16.00
11 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ELC 14 ส.ค. 2556 08.00-16.30
12 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 838 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
13 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร 2 ห้อง มิตรสัมพันธ์ 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
14 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา 26 ส.ค. 2556
15 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา 26 ส.ค. 2556
16 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา2 ฯ หอประชุมคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ 27 ส.ค. 2556 08.00-16.00
17 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา2 ฯ หอประชุมคุณหญิงบุญเจือ ไชยภัฏ 27 ส.ค. 2556 08.00-16.00
18 643 ทดสอบระบบภาษาต่างประเทศ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 29 ส.ค. 2556 09.00-16.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา 29 ส.ค. 2556 09.00-16.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 22 ส.ค. 2556 09.00-16.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา2 ฯ ห้อง ประชุม อุดร บุญถาวร 30 ส.ค. 2556 09.00-16.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา2 ฯ ห้อง ประชุม อุดร บุญถาวร 30 ส.ค. 2556 09.00-16.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 อาคาร 3 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 6 ส.ค. 2556 08.30-16.30
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 อาคาร 2 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 5 ห้อง ห้องสมุด 6 ส.ค. 2556 08.30-16.30
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 อาคาร 2 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 5 ห้อง ศูนย์อาเซียนศึกษา 6 ส.ค. 2556 08.30-16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 อาคาร 2 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 5 ห้อง ศูนย์อาเซียนศึกษา 6 ส.ค. 2556 08.30-16.30
10 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 23 ส.ค. 2556
11 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี 23 ส.ค. 2556
12 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 08.30-16.00
13 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร 6 ส.ค. 2556 08.30-16.00
14 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 อาคาร 2 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 3 ห้อง ห้องสมุด 12 ก.ย. 2556 08.30-16.30
15 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 อาคาร 2 โรงเรียนยานนาเวศวิทยาคม ชั้น 3 ห้อง ห้องสมุด 12 ก.ย. 2556 08.30-16.30
16 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 325 6 ส.ค. 2556 08.30-09.30
17 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 325 6 ส.ค. 2556 08.30-09.30
18 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย 30 ส.ค. 2556 09.00-16.00
19 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย 30 ส.ค. 2556 09.00-16.00
20 644 ทดสอบกินกรรมพัฒนาผู้เรียน ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
3 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
4 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
5 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
6 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
7 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
10 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
11 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
12 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
13 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
14 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
15 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 อาคารน้อมจิตภัคดี ห้อง ห้องน้อมจิตภักดี 21 ส.ค. 2556 09.00-12.00
16 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
17 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
18 645 ทดสอบระบบเรียนร่วม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 215 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 216 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
3 218 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
4 219 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
-
5 221 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 222 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
7 226 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
10 230 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
11 231 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
12 232 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชดำริ หอประชุมโรงเรียน 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
5 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
3 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
4 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
5 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
7 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
10 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร (ห้องโสตฯ) 20 ส.ค. 2556 09.00-12.00
11 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
-
12 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
-
13 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6
-
14 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
-
15 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
16 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ห้อง ห้องดนตรี กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ 22 ส.ค. 2556 09.00-12.00
17 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
18 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
19 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ห้อง ห้องดนตรี กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ 22 ส.ค. 2556 09.00-12.00
20 090 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6
-
21 092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
-
22 096 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
-
23 619 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
-
24 102 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
9 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
10 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
11 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
12 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
13 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
14 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
15 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
16 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
17 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
18 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
19 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
20 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
21 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
22 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
23 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
24 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
25 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
26 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคาร 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
27 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
28 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
29 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคาร 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
30 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคาร 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
31 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
32 220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
34 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
35 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
36 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
37 233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
38 234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
39 235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
40 236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00
41 237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนจันทร์หุ่นบำเพ็ญ อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 19 ส.ค. 2556 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]