หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ภาคกลางและภาคตะวันออก
ณ จังหวัดเพชรบุรี ประจวบคีรีขันธ์ สมุทรสงคราม สมุทรสาคร
ระหว่าง วันที่ 24 -26 เดือนธันวาคม พ.ศ.2556

[ ทั้งหมด   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง นิศามณีวงศ์ 24 ธ.ค. 2556 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ปิติพัฒนะโฆษิต 24 ธ.ค. 2556 09.00-10.30
3 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-423 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
4 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424-425 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
5 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
6 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารศรีวลัยลักษณ์ ชั้น 3 ห้อง 332, 333 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารศรีวลัยลักษณ์ ชั้น 3 ห้อง 334, 335 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารศรีวลัยลักษณ์ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
8 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารราชกุมารี ชั้น 1 ห้อง วิทยทัศน์ 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
9 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารราชกุมารี ชั้น 1 ห้อง วิทยทัศน์ 24 ธ.ค. 2556 13.30-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารเรียน 2 ห้อง ศูนย์ ERIC 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารเรียน 1 ห้อง ทองอุไร 3 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมเอนกประสงค์ ริมน้ำ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร โดมน้ำเงิน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร โดมแดง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 4 ห้อง เวทีโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
9.00 - 17.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล หอประชุมนภาลัย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล โดมติดกับหอประชุมนภาลัย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล ห้องประชุมมณีพิศุทธิ์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารศูนย์กีฬา 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
12 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารศูนย์กีฬา 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 336 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
2 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233-235 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00
3 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00
4 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมอัศวพาหุ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 51
09.00
5 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน ลานอเนกประสงค์ (โดม) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 40 - 51
09.00
6 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00
7 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
8 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 40 - 51
09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม ชั้น ม.1 - ม.6 ห้อง หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.30 - 16.00น.
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
4 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบางตะบูนวิทยา อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
9.30-1200

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ห้องพระพุทธศาสนา 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ดนตรีไทย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
14 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
15 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง1 สนามฟุตซอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
16 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง2 สนามเปตอง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
17 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตไพศาลสาครกิจ ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
18 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
19 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Conference 1 ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
20 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร6 ห้อง หอประชุม ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
21 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Conference 2 ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
22 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมแม่พูนศรี ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
23 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 90 ปี 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
24 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
25 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
26 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคารหลังคาโค้ง ห้อง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
27 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-26 ภาคเช้า ลำดับที่ 27-51 ภาคบ่าย อาคารหลังคาโค้ง ห้อง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-12.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
13.30-16.30
3 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หน้าอาคาร 1-2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-11.30
4 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หน้าอาคาร 1-2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
13.30-15.30
5 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30 น.เป็นต้นไป
6 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30 น.เป็นต้นไป
7 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-12.30
8 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
13.30-16.30
9 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
14.00-17.00
11 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา ใต้อาคาร 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-12.30
12 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา ใต้อาคาร 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
13.30-16.30
13 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139, 1311 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
14 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3, 4 ห้อง 1312, 1411 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
15 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ -3-4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-14.30
16 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139, 1311 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
14.00-17.00
17 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 215 (เก็บตัวห้อง SEAR/113) 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
2 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
3 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 24 ธ.ค. 2556 13.00-16.00
4 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
5 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารกิจการนักเรียน ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารกิจการนักเรียน (เก็บตัวห้องสมุด) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
6 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 032 - 033 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
7 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
8 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
9 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
10 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 (เก็บตัวห้อง 232) 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
11 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 228 (เก็บตัวห้อง 227) 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
12 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 80 ปี ชั้น 1, 2 ห้อง ประชุมละออง เบญจานุวัตรา, ห้อง 501(อาคาร 80 ปี ชั้น 1) 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนยางวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
2 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง สมุด 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-17.00
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์เพื่อนใจ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-17.00
4 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 3 อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมอาคารเอนกประสงค์ *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
5 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 3 อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง ประชุมอาคารเอนกประสงค์ *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องแนะแนว (วันที่ 24 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 1-25 ,วันที่ 25 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 26-51) *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-15.00
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง แนะแนว (วันที่ 24 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 1-25, วันที่ 25 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 26-51) *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-15.00
8 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00 ** รายงานตัว 07.30-08.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 219 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
2 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 215 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
3 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
4 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
5 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 216 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
6 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
7 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
8 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
9 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
10 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
11 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
12 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
13 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
14 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 24 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 1-4 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
2 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 5-8 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
3 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 9-12 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
4 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 13-16 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
5 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 17-20 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
6 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 21 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 22 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 23 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
9 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา เต้นท์ที่ 24 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
10 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
11 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
12 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
13 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
14 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
15 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
16 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
17 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
18 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
19 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
20 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
21 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น ล่าง 24 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
22 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
23 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
24 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
25 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 446 24 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
27 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 446 24 ธ.ค. 2556 13:00-16:00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]