หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ภาคกลางและภาคตะวันออก
ณ จังหวัดเพชรบุรี ประจวบคีรีขันธ์ สมุทรสงคราม สมุทรสาคร
ระหว่าง วันที่ 24 -26 เดือนธันวาคม พ.ศ.2556

[ ทั้งหมด   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 25 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621-622 25 ธ.ค. 2556 09.00-10.30
2 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 624-625 25 ธ.ค. 2556 09.00-10.30
3 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122-126 25 ธ.ค. 2556 09.00-10.00
4 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113-117 25 ธ.ค. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
2 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
3 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
4 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี หอประชุมกาญจนาภิเษก ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.30-16.00
5 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี อาคารศรีวลัยลักษณ์ ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ธ.ค. 2556 09.30-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมเอนกประสงค์ ริมน้ำ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร โดมน้ำเงิน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร โดมแดง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 4 ห้อง เวทีโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
9.00 - 17.00
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล หอประชุมนภาลัย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
7 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล โดมติดกับหอประชุมนภาลัย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
8 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล ห้องประชุมมณีพิศุทธิ์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-17.00
9 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารศูนย์กีฬา 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
10 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารศูนย์กีฬา 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
09.00-17.00
11 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารศูนย์กีฬา 25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม เฉลิมพระเกียรติ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
2 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233-235 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00
3 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00
4 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมอัศวพาหุ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 51
09.00
5 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน ลานอเนกประสงค์ (โดม) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 40 - 51
09.00
6 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00
7 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
8 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
9 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
10 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 40 - 51
09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม ชั้น ม.1 - ม.6 ห้อง หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.30 - 16.00น.
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
4 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนบางตะบูนวิทยา อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
9.30-1200

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331(ลำดับที่1-25),332(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333(ลำดับที่1-25),334(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335(ลำดับที่1-25),336(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341(ลำดับที่1-25),342(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 343(ลำดับที่1-25),344(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 345(ลำดับที่1-25),346(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541(ลำดับที่1-25),542(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 543(ลำดับที่1-25),544(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 551(ลำดับที่1-25),552(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 553(ลำดับที่1-25),554(ลำดับที่26-51) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 100 ปี 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 100 ปี 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
14 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
15 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง ห้องพระพุทธศาสนา 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
16 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
17 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
18 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
19 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
20 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
21 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
22 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
23 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 ภาคเช้า ลำดับที่ 26-51 ภาคบ่าย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
24 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ดนตรีไทย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
25 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง อาเซียน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
26 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง เรียนสีเขียว 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
27 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-25 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ลำดับที่ 26-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
28 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง1 สนามฟุตซอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
29 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง2 สนามเปตอง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-17.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตไพศาลสาครกิจ ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
31 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
32 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Conference 1 ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
33 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้อง Conference 2 ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
34 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร6 ห้อง หอประชุม ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
35 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมแม่พูนศรี ลำดับที่ 1-24 ภาคเช้า ลำดับที่ 25-51 ภาคบ่าย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
36 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 90 ปี 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
37 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-22 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคบ่าย ลำดับที่ 23-37 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 38-51 ภาคบ่าย อาคาร 90 ปี 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
38 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
39 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-22 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคบ่าย ลำดับที่ 23-37 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 38-51 ภาคบ่าย อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
40 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
41 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-22 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคบ่าย ลำดับที่ 23-37 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 38-51 ภาคบ่าย อาคาร 60 ปี ห้อง เวที 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
42 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-15 แข่งวันที่ 24 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 16-37 ภาคบ่าย ลำดับที่ 38-51 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคเช้า อาคารหลังคาโค้ง ห้อง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 37

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
43 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-22 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56 ภาคบ่าย ลำดับที่ 23-37 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56 ภาคเช้า ลำดับที่ 38-51 ภาคบ่าย อาคารหลังคาโค้ง ห้อง เวที 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
44 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย ลำดับที่ 1-26 ภาคเช้า ลำดับที่ 27-51 ภาคบ่าย อาคารหลังคาโค้ง ห้อง เวที 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-12.30
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
13.30-16.30
3 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารอเนกประสงค์ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
9.00-17.00
4 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3, 4 ห้อง 1312, 1411 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ -3-4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.30-14.30
6 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139, 1311 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139, 1311 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
14.00-17.00
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตฯ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
9 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้อง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 25 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
10 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้อง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 25 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
11 627 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง 021 - 022 25 ธ.ค. 2556 08.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 215 (เก็บตัวห้อง SEAR/113) 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
2 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
3 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารกิจการนักเรียน ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารกิจการนักเรียน (เก็บตัวห้องสมุด) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
4 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 032 - 033 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
5 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
6 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
7 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 (เก็บตัวห้อง 232) 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
8 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 228 (เก็บตัวห้อง 227) 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
9 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 80 ปี ชั้น 1, 2 ห้อง ประชุมละออง เบญจานุวัตรา, ห้อง 501(อาคาร 80 ปี ชั้น 1) 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนยางวิทยา สนามฟุตบอล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 6 ห้อง โสตทัศนศึกษา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-17.00
3 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง สมุด 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-17.00
4 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์เพื่อนใจ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 27 - 51
09.00-17.00
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องแนะแนว (วันที่ 24 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 1-25 ,วันที่ 25 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 26-51) *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-15.00
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง แนะแนว (วันที่ 24 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 1-25, วันที่ 25 ธ.ค. 2556 ลำดับที่ 26-51) *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-15.00
7 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
8 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
9 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
10 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
11 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
12 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าเสาธง *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
13 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 6 ห้อง ประชุมปิติพัฒนโฆษิต *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
14 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 6 ห้อง ประชุมปิติพัฒนโฆษิต *ให้นำบัตรประชาชนหรือบัตรนักเรียนมาวันแข่งขัน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-15.00
15 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6 โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00 ** รายงานตัว 07.30-08.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 25 ธ.ค. 2556 09:00 เป็นต้นไป
2 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556 09:00-16:00
3 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 314 25 ธ.ค. 2556 09:00-16:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
2 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 25 ธ.ค. 2556 09:00-10:00
4 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 25 ธ.ค. 2556 09:00-10:00
5 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 215 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
2 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
3 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
4 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
5 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
6 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
7 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
8 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
9 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
10 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556 09.00 - 12.00
11 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนโยธินบูรณะ เพชรบุรี อาคารพูนศรี ชั้น ล่าง 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
2 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
3 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00
4 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09:00-12:00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]