ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มาลาสวรรค์พิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 74 เงิน 4
5 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 63 ทองแดง 5
6 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 62 ทองแดง 6
7 เลขธรรมกิตติ์วิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 48 เข้าร่วม 7

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 67 ทองแดง 4
5 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 49 เข้าร่วม 5
6 เลขธรรมกิตติ์วิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 48 เข้าร่วม 6

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภัทรพิทยาจารย์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82.6 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86.9 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เขาเพิ่มนารีผลวิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89.8 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เลขธรรมกิตติ์วิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 64.4 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92.4 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.6 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89.6 ทอง ชนะเลิศ
2 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89.6 ทอง ชนะเลิศ
2 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองนครนายก สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92.2 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.2 ทอง ชนะเลิศ
2 เลขธรรมกิตติ์วิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 64.6 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 71 เงิน ชนะเลิศ
2 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -
3 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 67 ทองแดง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 73 เงิน ชนะเลิศ
2 เมืองนครนายก สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 72 เงิน ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เมืองนครนายก สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 เขาเพิ่มนารีผลวิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -
5 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เลขธรรมกิตติ์วิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เขาเพิ่มนารีผลวิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 ปากพลีวิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 องครักษ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครนายกวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมราชานุสรณ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89.5 ทอง ชนะเลิศ