ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 91 ทอง ชนะเลิศ

คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 62 ทองแดง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 56 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 50 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 50 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 26 เข้าร่วม 5
6 กบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 24 เข้าร่วม 6
7 ทุ่งใหญ่วิทยาคาร สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 14 เข้าร่วม 7
8 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 8 เข้าร่วม 8
9 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 6 เข้าร่วม 9
10 นนทรีวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 4 เข้าร่วม 10
11 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 4 เข้าร่วม 10

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -
4 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 วังดาลวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นนทรีวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 67 ทองแดง 4
5 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -
6 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90.71 ทอง ชนะเลิศ
2 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 86.29 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.71 ทอง 4
5 วังดาลวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.43 ทอง 5
6 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82 ทอง 6
7 กบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 79 เงิน 7
8 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 76.29 เงิน 8

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 88.43 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85.29 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

วิทยาศาสตร์
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

วิทยาศาสตร์
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.33 ทอง 4
5 นนทรีวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 71.33 เงิน 5
6 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 79.4 เงิน ชนะเลิศ
2 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 76.6 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 75.8 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นนทรีวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 70.2 เงิน 4
5 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นนทรีวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 77.66 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82.5 ทอง ชนะเลิศ
2 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 73.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 71.5 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 70.6 เงิน 4

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 58.33 เข้าร่วม ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 45.23 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 42.85 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 42.85 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 41.67 เข้าร่วม 5
6 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 39.28 เข้าร่วม 6
7 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 36.9 เข้าร่วม 7
8 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 30.95 เข้าร่วม 8
9 กบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 26.19 เข้าร่วม 9

วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 76.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 75 เงิน 4
5 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 73.5 เงิน 5
6 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 68.25 ทองแดง 6

วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 94.5 ทอง ชนะเลิศ
2 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 84.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 87.3 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ร่มเกล้าปราจีนบุรี่ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 77.66 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 89.66 ทอง ชนะเลิศ
2 มารีวิทยากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 82 ทอง 4

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 65 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สายมิตรศึกษา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 81.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 79.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 96 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ลาดตะเคียนราษฏร์บำรุง สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -
3 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) - -

ศิลปะ
การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 96 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 99 ทอง ชนะเลิศ
2 กบินทร์วิทยา สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3


ณ ....กบินทร์วิทยาและมารีวิทยากบินทร์บุรี ...........
ระหว่าง วันที่ .....16-17.......... เดือน ...พฤศจิกายน 2556....

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มณีเสวตรอุปภัมภ์ สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 วังตะเคียนวิทยาคม สพม. เขต 7 (ปราจีนบุรี,นครนายก,สระแก้ว) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑