หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 6 กลุ่ม สมุทรปราการ เขต 2
ณ จังหวัดเพชรบุรี.
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   5 ก.ย. 2556   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ห้อง ห้องนิศามณีวงศ์ 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา ห้อง ห้องปิติพัฒนโฆษิต 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 6 ห้อง 622-623 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 6 ห้อง 624-625 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
5 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 4 ห้อง 422-423 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
6 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 4 ห้อง 424-425 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
7 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 4 ห้อง 426 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
8 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 4 ห้อง 411 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
9 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 อาคาร 1 ห้อง 122-125 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
10 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ อาคาร 1 ห้อง 114-117 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารศรีวลัยลักษณ์ ห้อง 332(1-25),333(26-51) 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารศรีวลัยลักษณ์ ห้อง 334(1-25),335(26-51) 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย หอประชุมกาญจนาพิเษก 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 51

26 ธ.ค. 2556
09.30-16.00
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย หอประชุมกาญจนาพิเษก 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.30-16.00
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย หอประชุมกาญจนาพิเษก 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.30-16.00
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย หอประชุมกาญจนาพิเษก 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
06.30-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารศรีวลัยลักษณ์ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารศรีวลัยลักษณ์ ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 25 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารราชกุมารี ห้อง ห้องวิทยทัศน์ 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย อาคารราชกุมารี ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 ธ.ค. 2556 13.30-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ห้อง จุดที่ 1 ศูนย์ ERIC อาคาร 2 , จุดที่ 2 ห้องปฏิบัติการ อาคาร 4 24 ธ.ค. 2556 จุดที่ 1 09.00-12.00, จุดที่ 2 13.00-16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ห้อง จุดที่ 1 ห้องทองอุไร 3 อาคาร 1, จุดที่ 2 ห้องปฏิบัติการ อาคาร 4 24 ธ.ค. 2556 จุดที่ 1 09.00-12.00, จุดที่ 2 13.00-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย ใต้อาคารเรียน 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมเอนกประสงค์ริมแม่น้ำ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ห้อง โดมน้ำเงิน 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ห้อง โดมแดง 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล เวทีโรงอาหาร อาคาร 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล ห้อง หอประชุมนภาลัย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล โดมติดกับหอประชุมนภาลัย 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล ห้อง ห้องประชุมมณีพิสุทธิ์ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 21 - 40
09.00-17.00
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสงคราม 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
12 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสงคราม 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
13 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ศูนย์กีฬา 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
09.00-17.00
14 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ศูนย์กีฬา 25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 3 ห้อง 336 (รายงานตัว 335) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ (รายงานตัว 334) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน ลานเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน ลานเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง ห้องประชุมอาคารอัศวพาหุ (รายงานตัวห้องรมณีย์วัน) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30
09.00
6 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 4 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39
09.00
7 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน หอประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 34
09.00
8 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง 134 (รายงานตัว 133) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
9 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง 135 (รายงานตัว 125) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
10 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง 122 (รายงานตัว 123,124) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
11 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง 122 (รายงานตัว 123,124) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 51
09.00
12 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนหัวหิน อาคาร 1 ห้อง 131 (รายงานตัว 132) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 20 - 39
09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.30-16.00
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต อาคาร 3 ชั้น 1-3 ห้อง 326-338 ห้องประชุมเพชรโศภิต,ห้องกลุ่มสาระสุขศึกษาฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
4 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบางตะบูนวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
5 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนบางตะบูนวิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 25 ธ.ค. 2556 09.30-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 331-332 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 333-334 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 335-336 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 341-342 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 343-344 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 3 ห้อง 345-346 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ห้อง 541-542 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ห้อง 543-544 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ ใต้อาคาร 5 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ห้อง 551-552 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ อาคาร 5 ห้อง 553-554 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ ใต้อาคาร 100 ปี 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ ใต้อาคาร 100 ปี 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
14 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
15 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
16 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 80 ชั้น 1 ห้อง ห้องพุทธ 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
17 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 80 ชั้น 1 ห้อง ห้องพุทธ 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
18 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
19 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
20 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
21 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
22 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
23 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 132 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
24 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 133 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
25 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 133 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
26 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 136 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
27 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 136 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
28 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 135 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
29 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 135 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
30 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 134 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
31 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 134 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
32 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 131 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
33 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 131 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
34 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องดนตรีไทย 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-17.00
35 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องอาเซียน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-17.00
36 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียนสีเขียว 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-17.00
37 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
38 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง 1 สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.00-16.30
39 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ หลังคาโค้ง 2 สนามเปตอง 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.00-16.30
40 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 3 ห้อง ห้องโสตฯไพศาลสาครกิจ 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
41 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 3 ห้อง ห้องโสตฯไพศาลสาครกิจ 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
42 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
43 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
44 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง Conference 1 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
45 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง Conference 1 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
46 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 3 ห้อง ห้องโสตฯไพศาลสาครกิจ 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
47 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
48 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง Conference 1 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
49 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Conference 2 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
50 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 6 ห้อง หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
51 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Conference 2 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
52 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 6 ห้อง หอประชุม 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
53 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง Conference 2 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
54 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 6 ห้อง หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
55 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 5 ห้อง ห้องประชุมแม่พูนศรี 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
56 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 5 ห้อง ห้องประชุมแม่พูนศรี 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
57 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ อาคาร 5 ห้อง ห้องประชุมแม่พูนศรี 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.30
58 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 90 ปี 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 37
13.00-17.00
59 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 90 ปี 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-17.00
60 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 60 ปี เวที 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 37
13.00-17.00
61 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 60 ปี เวที 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-17.00
62 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 60 ปี เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 37
13.00-17.00
63 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคาร 60 ปี เวที 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-17.00
64 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคารหลังคาโค้ง เวที 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 16 - 37
13.00-17.00
65 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคารหลังคาโค้ง เวที 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-17.00
66 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคารหลังคาโค้ง เวที 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00
67 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย อาคารหลังคาโค้ง เวที 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13.30-15.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 25 ธ.ค. 2556 13.30-15.30
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 26 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม 26 ธ.ค. 2556 13.30-15.30
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกปประสงค์ 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกปประสงค์ 26 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หน้าอาคาร 1,2 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หน้าอาคาร 1,2 24 ธ.ค. 2556 13.00-15.30
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
13 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา บริเวณหอประชุม 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
14 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา บริเวณหอประชุม 24 ธ.ค. 2556 13.00-15.30
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกปประสงค์ 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี อาคารเอนกปประสงค์ 24 ธ.ค. 2556 14.00-17.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา ใต้อาคาร 3 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา ใต้อาคาร 3 24 ธ.ค. 2556 13.30-15.30
19 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 1312 25 ธ.ค. 2556 09.00-14.00
20 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
21 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 1312,1411 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
22 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคาร 5 24 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
23 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคาร 5 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.30
24 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 24 ธ.ค. 2556 14.00-17.00
25 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 26 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
26 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 25 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
27 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 25 ธ.ค. 2556 14.00-17.00
28 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 139,1311 26 ธ.ค. 2556 14.00-17.00
29 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคาร 5 26 ธ.ค. 2556 09.30-12.30
30 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง ห้องโสตฯ 24 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
31 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง ห้องโสตฯ 25 ธ.ค. 2556 09.00-17.00
32 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี ห้อง 1312,1411 26 ธ.ค. 2556 09.00-14.00
33 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ 25 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
34 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ 26 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
35 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ 25 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
36 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ 26 ธ.ค. 2556 08.00-16.30
37 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ 26 ธ.ค. 2556 08.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 24 ธ.ค. 2556 13.00-16.00
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสารารุกรมไทยฯ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอาคารกิจกรรมนักเรียน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 032-033 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง 032-033 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
9 321 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 80 ปี ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมละอองเบญจานุวัตรา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
10 322 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ หอประชุม ห้อง หอประชุมโรงเรียน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
11 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 139 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
12 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
13 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 228 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
14 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
15 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 228 24 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
16 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ หอประชุม ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
17 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์ อาคาร 80 ปี ชั้น 1,2 ห้อง ห้องประชุมละอองเบญจานุวัตรา 501 26 ธ.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนยางวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนยางวิทยา สนามฟุตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 6 ห้อง โสต 25 ธ.ค. 2556
26 ธ.ค. 2556
09.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
09.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์เพื่อนใจ 24 ธ.ค. 2556
25 ธ.ค. 2556
09.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ห้อง 1301,1302,1305,1306 24 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 1 ห้อง 1301,1302,1305,1306 24 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 2 ห้อง ห้องปิติพัฒนโฆษิต 24 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 2 ห้อง ห้องปิติพัฒนโฆษิต 24 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
10 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
11 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
12 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 2 ห้อง ห้องปิติพัฒนโฆษิต 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
13 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม อาคาร 2 ห้อง ห้องปิติพัฒนโฆษิต 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
14 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
15 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องเอนกประสงค์ 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
16 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องแนะแนว 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
17 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนคงคาราม ห้อง ห้องแนะแนว 25 ธ.ค. 2556 09.00-15.00
18 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากร 25 ธ.ค. 2556 09.30-16.30
19 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6 โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากร 25 ธ.ค. 2556 09.30-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 219 24 ธ.ค. 2556 09.00
2 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 215 24 ธ.ค. 2556 09.00
3 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 211 24 ธ.ค. 2556 09.00
4 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 221 24 ธ.ค. 2556 09.00
5 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 215 24 ธ.ค. 2556 09.00
6 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 214 24 ธ.ค. 2556 09.00
7 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 222 24 ธ.ค. 2556 09.00
8 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 223 24 ธ.ค. 2556 09.00
9 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 212 24 ธ.ค. 2556 09.00
10 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 2 ห้อง 213 24 ธ.ค. 2556 09.00
11 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ห้อง 421 24 ธ.ค. 2556 09.00
12 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ห้อง 423 24 ธ.ค. 2556 09.00
13 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ห้อง 424 24 ธ.ค. 2556 09.00
14 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ห้อง 425 24 ธ.ค. 2556 09.00
15 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 4 ห้อง 426 24 ธ.ค. 2556 09.00
16 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00
17 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา อาคาร 3 ห้อง 314 25 ธ.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 215 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 216 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
3 218 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
4 219 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
-
5 221 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
6 222 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
7 226 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
8 227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
9 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
10 230 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
11 231 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
12 232 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
-
3 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
4 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
5 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
6 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
7 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
8 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
9 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
10 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
-
11 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
-
12 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
-
13 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6
-
14 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
-
15 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
16 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
17 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
18 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
19 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
20 090 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6
-
21 092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
-
22 096 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
-
23 619 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
-
24 102 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
9 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
10 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
11 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
12 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
13 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
14 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
15 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
16 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
17 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
18 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
19 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
20 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
21 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
22 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
23 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
24 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
25 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
26 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
27 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
28 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
29 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
30 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
31 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
32 220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
34 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
35 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
36 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
37 233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
38 234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
39 235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
40 236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
41 237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]