กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 84 ทอง ชนะเลิศ

เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 90 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 87 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง ชนะเลิศ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เปร็งวิสุทธาธิบดี สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางบ่อวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางพลีราษฎร์บำรุง สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 83 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชวินิตบางแก้ว สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 89 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 86 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พูลเจริญวิทยาคม สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 85 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ) 88 ทอง ชนะเลิศ