หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน


งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร ระหว่าง วันที่ 5-29 พฤศจิกายน 2556

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 28
09.00-12.00
-
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
-
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
-
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
-
-
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
-
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
-
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
-
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 27
13.30-16.30
-
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
-
-
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 4
13.30-16.30
-
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
-
-
12 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอม 1และ2 25 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 60
09.00-12.00
-
13 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 4
13.30-16.30
-
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-12.00
-
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลาน 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
-
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
-
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3
-
-
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
-
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
-
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 15
09.00-14.00
-
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 25 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
-
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอม 1และ2 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 37
09.00-12.00
-
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์1และ2 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 56
09.00-12.00
-
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
-
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-14.00
-
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 27 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
-
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-14.00
-
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 25 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-16.00
-
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 25 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
-
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร5(คอมพิวเตอร์) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 25 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
13.00-16.00
-
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้องประชุมใหญ่ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

29 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00 ทำการแข่งขันสลับกับหุ่นยนต์บังคับมือ
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้องประชุมใหญ่ 28 พ.ย. 2556
29 พ.ย. 2556
09.00-16.00
-
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้องประชุมใหญ่ 28 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

29 พ.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00 ทำการแข่งขันสลับกับหุ่นยนต์อัตโนมิติ
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ห้องประชุมใหญ่ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 28 พ.ย. 2556
29 พ.ย. 2556
09.00-16.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]