หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภาคกลาง และภาคตะวันออก
ณ จังหวัดเพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือนธันวาคม 2556

[ ทั้งหมด   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 เวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30 -08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัวเวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30 -08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัวเวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/5 และ ป.2/6 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 24 ธ.ค.56 (ทีมที่ 1-12 แข่เวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1, ป.3/6) (ทีมที่ 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 น. ห้อง ป.3/4, ป.3/5) / 25 ธ.ค.56 (ทีมที่ 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1 , ป.3/6),(ทีมที่ 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00น. ห้อง ป.3/4 , ป.3/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 และ ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4, ป.5/5) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4,ป.5/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) / วันที่ 25 ธ.ค 56 ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6, ป.5/7) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6,ป.5/7) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง (ลำดับที่ 1-24 แข่งที่ห้องคอมฯ 1) , (ลำดับที่ 25-48 แข่งที่ห้องคอมฯ 2) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง (ลำดับที่ 1-24 แข่งที่ห้องคอมฯ 1) , (ลำดับที่ 25-48 แข่งที่ห้องคอมฯ 2) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องเรียน อาคาร 1 ห้อง (25 ธ.ค.เขตที่1-12รายงานตัว 8.00-9.00/แข่ง9.00-12.00,เขตที่13-24 รายงานตัว11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30) 26 ธ.ค.เขตที่ 25-36 รายงานตัว8.00-9.00/แข่ง9.00-12.00,เขตที่ 37-48 รายงานตัว11.00-12.00 แข่ง13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ห้องเรียน อาคาร 2 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องเรียน อาคาร 2 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ห้องเรียน อาคาร 3 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 09.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ใต้อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องประชุม อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย ลานอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย ลานอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง ห้องประชุมประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 ศาลาประชาคมอำเภอท่ายาง (ห่างจากโรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 300 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 ศาลเจ้าแม่ทับทิมท่ายาง (ห่างจาก โรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 500 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-30 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-16.30) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 31-48 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-12.00) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 48
07.30-16.30
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-17 รายงานตัว 09.30-10.30 น. แข่งขัน 13.30-16.30 น.) , (26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 18-48 รายงานตัว 07.30-10.00 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 48
07.30-16.30
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 2 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 3 ห้อง อนุบาล 1 **เขตลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-11.00 น.** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
07.30-11.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 3 ห้อง อนุบาล 2 **เขตลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-11.00 น.** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
07.30-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 6 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 6 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง จริยะ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพัฒนา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมทองจุไร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมทองจุไร 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง ห้องประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย ลานอเนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง ห้องประชุม 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี โรงรถ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง โรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 1 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00 เป็นต้นไป
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง สนามบาส วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010 ) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง โรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี โรงรถ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง ห้องประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี โรงรถ 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี หอประชุม 2 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 835 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 835 ใช้ระบบ office 2007) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 835 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 835 ใช้ระบบ office 2007) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 11.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้อง ประชุมเพชรพิพัฒน์ / 24 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 1-12 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 13-24 รายงานตัว) / 25 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 25-36 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 37-48 รายงานตัว) ***ส่งเล่มโครงงานให้กรรมการล่วงหน้า จำนวน 5 ชุด ก่อนวันที่ 9 ธันวาคม 2556*** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-18.00
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010 ) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 835 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 835 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010 ) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - 16.30
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30
35 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้อง ประชุมเพชรพิพัฒน์ /เวลา 8.00-9.00 รายงานตัวและติดตั้งโครงงานทุกทีม / สามารถตรวจสอบผลการคัดเลือกและลำดับทีมจาก สพฐ. http://central63.sillapa.net/sp-center/ 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-18.00 (รายงานตัว 8.00-9.00 น. ทุกทีม)
36 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้อง ประชุมเพชรพิพัฒน์ /เวลา 8.00-9.00 รายงานตัวและติดตั้งโครงงานทุกทีม / สามารถตรวจสอบผลการคัดเลือกและลำดับทีมจาก สพฐ. http://central63.sillapa.net/sp-center/ 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-18.00 (รายงานตัว 8.00-9.00 น. ทุกทีม)

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมโรงเรียนราษฎร์วิทยา (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 7.30-8.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.2/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/1) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง Soundlab / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.4/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/3) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.3/3 เตรียมตัว ห้อง ป.3/2) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 และ ป.1/4 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 และ ม.3/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / เก็บตัวห้อง ม.2/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / เก็บตัวห้อง ม.1/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 และ ป.5/3 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 และ ป.5/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 (ห้องพัก ม.3/1 และ ม.3/2 ห้องเตรียมตัว ม.2/1) / (รายงานตัวเวลา 7.30-8.30 น.)(ลำดับที่ 1-24 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56) (ลำดับที่ 25-48 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง ประชุมโรงเรียนราษฎร์วิทยา / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.2/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/1) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง Soundlap / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.4/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/3) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.3/3 เตรียมตัว ห้อง ป.3/2) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 และ ป.5/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย สนามกีฬา (ลำดับที่ 1-24 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) / (ลำดับที่ 25-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย สนามกีฬา วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 วัดนาพรม สนามวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-24 แข่งขันเวลา 8.00-12.00) / (ลำดับที่ 25-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง วีดีทัศน์ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 4 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมใหญ่ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สารสนเทศ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย หอประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 3 ห้อง สมุดเฉลิมพระเกียรติ / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 2 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมเล็ก / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง เอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง เอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี สนามหน้าอาคาร ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 11.30-12.30 น.
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี สนามหน้าอาคาร ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 11.30-12.30 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ห้อง ห้องประชุมขวัญบัว วันที่ 24 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. วันที่ 25 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30 (รอบเช้ารายงานตัวเวลา 8.30 / รอบบ่ายรายงานตัวเวลา 12.30)
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ห้อง ที่ 1-8 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวเวลา 8.30)
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ที่ 1-8 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวเวลา 8.30)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 334 และ 335 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากร่างกาย ป.6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากออทิสติก ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 และ 327 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากการเห็น ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากสติปัญญา ป.6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 127 และ 128 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 121 และ 122 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 125 และ 126 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
14 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 336 และ 337 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
15 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 123 และ 124 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง ห้อง 123 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 325 และ 326 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 327และ 332 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 323 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
10.30-11.30 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
7 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
8 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 333 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
10.30-11.30 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 334 และ 335 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
10.30-11.30 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
12 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 121 และ 122 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 137 และ 138 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 48
09.00 น.เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น.เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 สนามวอลเลย์บอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 สนามบาสเกตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 48
เริ่มแข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
5 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
6 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 323 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 323 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 327 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 327 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
ต่อจากบกพร่องการเรียนรู้ ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อจากสติปัญญา ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
ต่อจากสติปัญญา ม.1-3 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 ห้องประชุมอาคารนนทรี 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 ห้องประชุมอาคารนนทรี 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 338 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 338 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 ห้องประชุมอาคารนนทรี 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อจากสติปัญญา (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
3 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
6 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
9 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
10 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
11 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
12 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
15 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
16 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
17 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
18 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
19 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
20 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
21 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 , 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง ห้อง 224, 226, 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 , 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
32 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
33 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
34 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
35 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
36 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ไม่มีการแข่งขัน
-
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-15.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-15.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-15.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]