หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภาคกลาง และภาคตะวันออก
ณ จังหวัดเพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือนธันวาคม 2556

[ ทั้งหมด   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.2/5 และ ป.2/6 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 24 ธ.ค.56 (ทีมที่ 1-12 แข่เวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1, ป.3/6) (ทีมที่ 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 น. ห้อง ป.3/4, ป.3/5) / 25 ธ.ค.56 (ทีมที่ 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1 , ป.3/6),(ทีมที่ 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00น. ห้อง ป.3/4 , ป.3/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 และ ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4, ป.5/5) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4,ป.5/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) / วันที่ 25 ธ.ค 56 ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6, ป.5/7) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6,ป.5/7) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
8 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
9 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
10 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
3 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ใต้อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
4 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องประชุม อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
5 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
6 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง ห้องประชุมประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 ศาลาประชาคมอำเภอท่ายาง (ห่างจากโรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 300 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 ศาลเจ้าแม่ทับทิมท่ายาง (ห่างจาก โรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 500 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-30 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-16.30) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 31-48 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-12.00) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 48
07.30-16.30
2 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 2 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30
3 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30
4 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 3 ห้อง อนุบาล 1 **เขตลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-11.00 น.** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
07.30-11.00
5 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 3 ห้อง อนุบาล 2 **เขตลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-11.00 น.** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
07.30-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
8 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
10 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
11 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
12 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
13 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
14 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
15 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 6 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
16 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
18 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
19 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
21 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
23 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
24 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
25 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 4 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
26 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
27 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
28 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
29 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
30 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
31 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
32 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
33 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
34 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
35 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
36 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
37 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
38 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
39 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง ห้องประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย ลานอเนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
3 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
4 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
5 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี โรงรถ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
6 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
7 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
8 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง สนามบาส วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
9 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010 ) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
10 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง โรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
11 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
12 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 11.00
13 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้อง ประชุมเพชรพิพัฒน์ / 24 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 1-12 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 13-24 รายงานตัว) / 25 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 25-36 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 37-48 รายงานตัว) ***ส่งเล่มโครงงานให้กรรมการล่วงหน้า จำนวน 5 ชุด ก่อนวันที่ 9 ธันวาคม 2556*** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-18.00
14 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
15 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 835 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 835 ใช้ระบบ office 2007) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
16 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - 16.30
17 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30
18 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30
19 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี เวลา 8.00-9.00 น. รายงานตัว / เวลา 9.00-12.00 น. ประกอบหุ่นยนต์ / 13.00-16.30 น. แข่งขัน 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
8.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมโรงเรียนราษฎร์วิทยา (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 7.30-8.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.2/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/1) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง Soundlab / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.4/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/3) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.3/3 เตรียมตัว ห้อง ป.3/2) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 และ ป.1/4 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 และ ม.3/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / เก็บตัวห้อง ม.2/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / เก็บตัวห้อง ม.1/2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 และ ป.5/3 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 และ ป.5/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย สนามกีฬา (ลำดับที่ 1-24 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) / (ลำดับที่ 25-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย สนามกีฬา วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 วัดนาพรม สนามวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-24 แข่งขันเวลา 8.00-12.00) / (ลำดับที่ 25-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง วีดีทัศน์ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 4 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมใหญ่ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สารสนเทศ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย หอประชุม 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
8 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 3 ห้อง สมุดเฉลิมพระเกียรติ / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
9 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 2 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมเล็ก / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
10 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
11 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
12 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
13 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
14 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
15 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ลานหน้าเสาธง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
16 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง เอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
17 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนคงคาราม จังหวัดเพชรบุรี อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 ห้อง เอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
18 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี สนามหน้าอาคาร ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 11.30-12.30 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ห้อง ห้องประชุมขวัญบัว วันที่ 24 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. วันที่ 25 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30 (รอบเช้ารายงานตัวเวลา 8.30 / รอบบ่ายรายงานตัวเวลา 12.30)
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ห้อง ที่ 1-8 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวเวลา 8.30)
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ที่ 1-8 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวเวลา 8.30)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 334 และ 335 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 และ 325 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากร่างกาย ป.6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากสติปัญญา ป.6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 322 และ 323 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น. เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากออทิสติก ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 และ 327 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อเนื่องจากการเห็น ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 336 และ 337 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
11 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 123 และ 124 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
12 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 127 และ 128 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
13 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 121 และ 122 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
14 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 125 และ 126 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 สนามบาสเกตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 48
เริ่มแข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 สนามวอลเลย์บอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556 09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 , 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
10 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง ห้อง 224, 226, 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
11 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 กฤษณา ห้อง 224 , 226 และ 228 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]