หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาภาคกลาง และภาคตะวันออก
ณ จังหวัดเพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 24-26 เดือนธันวาคม 2556

[ ทั้งหมด   24 ธ.ค. 2556   25 ธ.ค. 2556   26 ธ.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 25 ธ.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 เวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30 -08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัวเวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30 -08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัวเวลา 09.00-10.30 น. 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ลำดับที่ 1-30 รายงานตัว เวลา 07.30-08.45 น. ลำดับที่ 31-48 รายงานตัว เวลา 09.00-10.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดนาพรม (ให้ทุกเขตพื้นที่รายงานตัว ตั้งแต่เวลา 07.00-08.45 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 24 ธ.ค.56 (ทีมที่ 1-12 แข่เวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1, ป.3/6) (ทีมที่ 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 น. ห้อง ป.3/4, ป.3/5) / 25 ธ.ค.56 (ทีมที่ 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 น. ห้อง ป.4/1 , ป.3/6),(ทีมที่ 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00น. ห้อง ป.3/4 , ป.3/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 และ ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4, ป.5/5) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/3, ป.5/8), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/4,ป.5/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
3 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) / วันที่ 25 ธ.ค 56 ทีม 25-36 แข่งเวลา 09.00-12.00 ห้อง ป.4/6, ป.4/7), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.4/4, ป.4/5) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
4 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 24 ธ.ค. 56 (ทีม 1-12 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 13-24 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6, ป.5/7) / 25 ธ.ค. 56 (ทีม 25-36 แข่งเวลา 9.00-12.00 ห้อง ป.5/2, ป.5/3), (ทีม 37-48 แข่งเวลา 13.00-16.00 ห้อง ป.5/6,ป.5/7) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-16.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง (ลำดับที่ 1-24 แข่งที่ห้องคอมฯ 1) , (ลำดับที่ 25-48 แข่งที่ห้องคอมฯ 2) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องเรียน อาคาร 1 ห้อง (25 ธ.ค.เขตที่1-12รายงานตัว 8.00-9.00/แข่ง9.00-12.00,เขตที่13-24 รายงานตัว11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30) 26 ธ.ค.เขตที่ 25-36 รายงานตัว8.00-9.00/แข่ง9.00-12.00,เขตที่ 37-48 รายงานตัว11.00-12.00 แข่ง13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ห้องเรียน อาคาร 2 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องเรียน อาคาร 2 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ห้องเรียน อาคาร 3 ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 09.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง ใต้อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลม ห้องประชุม อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
8 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าแร้ง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-12 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 13-24 รายงานตัว 11.00-12.00/แข่งขัน 13.00-17.30)(26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-36 รายงานตัว 8.00-9.00/แข่งขัน 9.00-12.00,เขตลำดับที่ 37-48 รายงานตัว 11.00-12.00 แข่งขัน 13.00-17.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-17.30
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต หอประชุม ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30
10 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย ลานอเนกประสงค์ ห้อง *รายงานตัว 08.00-09.00/แข่งขัน 09.00-17.30* 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-17.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารรัฐประชา 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 2 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง ห้องประชุมประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารโรงอาหาร 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 ศาลาประชาคมอำเภอท่ายาง (ห่างจากโรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 300 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 32

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 33 - 48
08.30 เป็นต้นไป
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 ศาลเจ้าแม่ทับทิมท่ายาง (ห่างจาก โรงเรียนบ้านท่ายาง (ประชาสรรค์) ประมาณ 500 เมตร) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาสรรค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 19 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 16

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 17 - 36

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 37 - 48
08.30 เป็นต้นไป
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 3 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-30 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-16.30) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 31-48 รายงานตัว 07.30 เป็นต้นไป/แข่งขัน 09.00-12.00) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 30

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 31 - 48
07.30-16.30
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 หอประชุมเทศบาลตำบลบางตะบูน ห้อง (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-17 รายงานตัว 09.30-10.30 น. แข่งขัน 13.30-16.30 น.) , (26 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 18-48 รายงานตัว 07.30-10.00 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 17

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 18 - 48
07.30-16.30
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 2 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดปากอ่าว อาคาร 4 ห้อง (24 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) , (25 ธ.ค.56 เขตลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 07.30-08.30 น. แข่งขัน 09.00-16.30 น.) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
07.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาธรรมอุทิศ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม กุฏิคณะสงฆ์ใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
6 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาการเปรียญโบราณ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 วัดใหญ่สุวรรณาราม ศาลาใหม่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
8 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
9 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
10 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
11 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
12 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
13 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 6 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
15 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
16 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
17 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
18 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง จริยะ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
19 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 5 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพัฒนา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
21 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
23 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
24 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
25 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
26 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
27 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมใหญ่ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
30 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
31 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 4 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
32 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
33 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 1 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
34 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 3 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
35 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 5 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
36 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้อง ประชุมทองจุไร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
37 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
38 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
39 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
40 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
41 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
42 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
43 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
44 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารเอนกประสงค์ 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
45 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดทองนพคุณ อาคารอนุบาล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
2 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง โรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-11.00
3 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 1 วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
4 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี ห้องประชุม 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00 เป็นต้นไป
5 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง สนามบาส วันที่ 24 ธค.56 (ทีมที่ 1 - 24) วันที่ 25 ธค. 56 (ทีมที่ 25 - 48) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
6 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี โรงรถ 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
7 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดในกลาง ห้องประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
8 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดต้นสน สนามฟุตบอล 2 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-12.00
9 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 835 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 835 ใช้ระบบ office 2007) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00
10 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สพป.เพชรบุรี เขต 1 ห้อง ประชุมเพชรพิพัฒน์ / 24 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 1-12 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 13-24 รายงานตัว) / 25 ธ.ค. 56 (8.00 น. ทีมที่ 25-36 รายงานตัว) (12.00 น. ทีมที่ 37-48 รายงานตัว) ***ส่งเล่มโครงงานให้กรรมการล่วงหน้า จำนวน 5 ชุด ก่อนวันที่ 9 ธันวาคม 2556*** 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
9.00-18.00
11 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 832 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 832 ใช้ระบบ office 2007) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00
12 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ห้อง 833 (คอมพิวเตอร์ทุกเครื่องใช้ระบบปฏิบัติการ windows 7) / (ห้อง 833 ใช้ระบบ office 2010 ) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 (ห้องพัก ม.3/1 และ ม.3/2 ห้องเตรียมตัว ม.2/1) / (รายงานตัวเวลา 7.30-8.30 น.)(ลำดับที่ 1-24 แข่งวันที่ 25 ธ.ค. 56) (ลำดับที่ 25-48 แข่งวันที่ 26 ธ.ค. 56) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
2 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง ประชุมโรงเรียนราษฎร์วิทยา / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.2/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/1) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุมลั้งกุ่ย ชั้น 3 ห้อง Soundlap / (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.4/2 เตรียมตัว ห้อง ป.2/3) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 (ลำดับที่ 1-24 รายงานตัว 07.30-08.30) , (ลำดับที่ 25-48 รายงานตัว 11.30-12.30) / (เก็บตัวห้อง ป.3/3 เตรียมตัว ห้อง ป.3/2) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
5 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 และ ป.5/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
6 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2 (ลำดับที่ 1-48 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย สนามกีฬา วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง วีดีทัศน์ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 4 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมใหญ่ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
4 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง สารสนเทศ วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย หอประชุม 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00 *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 7.30-8.30 น.
6 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 3 ห้อง สมุดเฉลิมพระเกียรติ / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
7 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขาย้อย อาคาร 2 ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมเล็ก / วันที่ 24 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) / วันที่ 25 ธ.ค. 56 (ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 8.30-12.00) , (ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30) 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 *ภาคเช้ารายงานตัว 7.30-8.30 น., ภาคบ่ายรายงานตัว 12.00-13.00 น.
8 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี สนามหน้าอาคาร ศูนย์พัฒนานักเรียนและบุคลากรทางการศึกษา 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 น. เป็นต้นไป *ลำดับที่ 1-48 รายงานตัว 11.30-12.30 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ห้อง ห้องประชุมขวัญบัว วันที่ 24 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 1-12 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 13-24 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. วันที่ 25 ธันวาคม 2556 ลำดับที่ 25-36 แข่งขันเวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 37-48 แข่งขันเวลา 13.00-16.30 น. 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 24

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30 (รอบเช้ารายงานตัวเวลา 8.30 / รอบบ่ายรายงานตัวเวลา 12.30)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 โรงอาหาร 300 ที่นั่ง 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง ห้อง 123 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 121 และ 122 25 ธ.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารอินทนิล ห้อง 137 และ 138 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

26 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 48
09.00 น.เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 321 และ 322 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 น.เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 สนามบาสเกตบอล 24 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 25

25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 26 - 48
เริ่มแข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 323 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 323 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 324 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 325 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 326 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 327 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารนนทรี ห้อง 327 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
11 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
12 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
ต่อจากบกพร่องการเรียนรู้ ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
13 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป ต่อจากสติปัญญา ป.1-6 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
14 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 เวทีใต้อาคารอินทนิล 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
ต่อจากสติปัญญา ม.1-3 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
2 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
3 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 น. (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารโรงอาหาร 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 47 อาคารพลศึกษา (ราชพฤกษ์) 25 ธ.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 (รายงานตัวก่อนการแข่งขัน 1 ชม.)

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]