หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๖๓ ประจำปีการศึกษา ๒๕๕๖ ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต ๑
ณ โรงเรียนนิคมสร้างตนเองจังหวัดระยอง ๕
ระหว่าง วันที่ ๒๐-๒๒ เดือน พฤศจิกายน ๒๕๕๖

[ ทั้งหมด   20 พ.ย. 2556   21 พ.ย. 2556   22 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 21 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 21 พ.ย. 2556 09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 5-6 21 พ.ย. 2556 09.00-16.00
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 7-8 21 พ.ย. 2556 09.00-16.00
4 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 3-4 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 3-4 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 หอประชุมโรงเรียนบ้านค่าย 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
7 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมโรงเรียนบ้านค่าย 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน ศาลา ชั้นบน 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
2 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน โรงจอดรถ 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
3 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน อาคารเอนกประสงค์ (หน้าเมรุ) 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
4 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน อาคารเอนกประสงค์ (หน้าเมรุ) 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน ศาลาชั้นบน 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
6 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน ศาลาชั้นล่าง 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
7 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 วัดหนองบอน โบสถ์ 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
3 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
4 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
8 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
10 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
11 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
12 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
13 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
14 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/1 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
15 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/1 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
16 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
17 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารแก้วมุกดา ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
18 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
19 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารเฟื่องฟ้า (ดนตรี) ห้อง วิชาการ 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
20 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารเฟื่องฟ้า (ดนตรี) ห้อง วิชาการ 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
21 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
22 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
23 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 โรงยิม 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
24 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 โรงยิม 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
25 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 โรงยิม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
26 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 โรงยิม 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
27 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารเฟื่องฟ้า (ดนตรี) ห้อง ดนตรี 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
28 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารเฟื่องฟ้า (ดนตรี) 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.1/2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
2 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
3 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.1/2 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
5 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 1-2 21 พ.ย. 2556 9.00-12.00
7 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 เต็นท์ 1-2 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
8 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 21 พ.ย. 2556 13.00-16.00
10 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 21 พ.ย. 2556 09.00-16.00
11 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 21 พ.ย. 2556 09.00-12.00
12 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
13 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจันทร์กระจ่างฟ้า ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 ริมสนามฟุตบอล (เต็นท์) 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 ริมสนามฟุตบอล (เต็นท์) 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
3 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
6 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
7 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
8 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 3 ห้อง ป.4 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
9 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารกระดุมทอง ชั้น 3 ห้อง ป.4 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
10 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.2/1 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
11 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.2/1 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
12 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00
13 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเอง จังหวัดระยอง 5 อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 21 พ.ย. 2556 9.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]